ราคา 2290000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 63.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 36349.21 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 21
โครงการ ศุภาลัย ปาร์ค แยกติวานนท์ (กรุงเทพฯ-นนทบุรี) | Supalai Park @ Tiwanon

โดม
0655869872
2026-05-18 15:59:04.0
เลขที่ประกาศ: 538620
รายละเอียดเพิ่มเติม

DSL-772
สนใจติดต่อ: โดม รัชดา (Exclusive Contract)
โทร: 065-586-9872
ไลน์ไอดี: 0655869872 หรือ giantmw หรือ @yem0202n
Facebook: https://bit.ly/3vdegO8
Fanpage: https://bit.ly/488TrlD
พิเศษ: รับซื้อ-ขาย และจัดหารถยนต์มือ 2 ทุกรุ่น & ทุกงบประมาณ
.
ขายคอนโด ศุภาลัย ปาร์ค แยกติวานนท์ (Supalai Park Tiwanon) MRT แยกติวานนท์ ตึก 2 ชั้น 21 62.72 ตร.ม. 2 น 1 น้ำ ราคา 2,290,000 บาท
.
รายละเอียดทรัพย์:
1. คอนโด ภาลัย ปาร์ค แยกติวานนท์ (Supalai Park Tiwanon) MRT แยกติวานนท์ โดยห้องพักอยู่อาคาร 2 ชั้น 21 พื้นที่ใช้สอย 62.72 ตร.ม. ขนาด 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ และสามารถจอดรถได้ 1 คัน
2. ราคานี้รวมงานตกแต่งเพิ่มเติม, เครื่องใช้ไฟฟ้า และเฟอร์นิเจอร์ที่อยู่ในห้อง (Fully Furnished)
.
สิ่งอำนวยความสะดวก: โถงต้อนรับ, สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, ซาวน่า, สวนพักผ่อน, ลิฟท์โดยสาร, ที่จอดรถ, ประตูคีย์การ์ด & รปภ. 24 ชม.
.
จุดเด่นของทรัพย์: เป็นคอนโดหรูพร้อมอยู่ มีการตกแต่งภายในเพิ่มเติมได้แบบเรียบหรู และมีทำเลสวยสามารถมองเห็นวิวเมือง พร้อมพื้นที่ส่วนกลาง และสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน ทั้งสระว่ายน้ำ ห้องออกกำลังกาย สวนพักผ่อนขนาดใหญ่ ใกล้ทางด่วน และใกล้รถไฟฟ้า
.
สถานที่ตั้ง: ถ.ติวานนท์ ต.ตลาดขวัญ อ.เมืองนนทบุรี นนทบุรี (นัดหมายวัน/เวลาดูสถานที่จริง)
.
Google Map Link: https://maps.app.goo.gl/HVbG5fRZCefn58TKA
.
สถานที่สำคัญใกล้เคียง: MRT แยกติวานนท์
.
ราคาขาย: 2,290,000 บาท/เดือน (ค่าโอนทั้งหมด 50:50)